Zane na Musamman don Alamar Fitar Wuta ta Gaggawa Mai Fuskar Fushi Biyu (DSL010AM)
Faɗakarwa masu sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓin samfurin da ya dace wanda ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, alhakin babban ingancin kulawa da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don ƙira ta musamman don Alamar Fitar da Wuta ta Gaggawa Biyu (Sided Biyu) DSL010AM), Ƙirƙirar Darajoji, Hidimar Abokin Ciniki!" shine manufar da muke bi. Muna fatan duk abokan ciniki za su kafa haɗin gwiwa na dogon lokaci da tasiri na juna. tare da mu.Idan kuna son samun ƙarin bayani game da kasuwancinmu, Ku tuna kuyi magana da mu yanzu.
Faɗakarwa masu sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, alhakin babban inganci da sabis daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayaAlamar Fita ta China da Alamar Fitar Led, Yanzu muna da ƙungiyar tallace-tallace na ƙwararru, sun ƙware mafi kyawun fasaha da hanyoyin masana'antu, suna da shekaru na gogewa a cikin tallace-tallacen kasuwanci na waje, tare da abokan ciniki da ke iya sadarwa ba tare da ɓata lokaci ba kuma suna fahimtar ainihin bukatun abokan ciniki, samar da abokan ciniki tare da sabis na mutum ɗaya da na musamman. abubuwa.
Kullum muna fata kuma muna shirye mu zama abin dogaronku
Bayani
Yanayin da ba a kula da shi ba.Sauƙar shigarwa.Aikin gwajin kai yana samuwa. Zane mai siriri, mai kyau, kyakkyawa da kayan ado mai kyau. Murfi da Tushe: PC.Instant haske;Babu flickering.High aiki LEDs. karancin wutar lantarki. babban haske.Extra dogon rai;Ba tare da sinadarai masu guba ba.Babu hayaƙin UV. Tatsuniyoyi masu musanya na zaɓi: Ya dace da hawan bango/rufi.
Ƙayyadaddun bayanai
Lambar samfur mai kaya | VBK-P-L3 | VBK-P-N3 |
Input Voltage | 220-240 V/AC | 220-240 V/AC |
Yawanci | 50/60HZ | 50/60HZ |
Shigar da Wattage | 5W | 5W |
Factor Power | 0.45 | 0.45 |
Kulawa da Rashin Kulawa | Kulawa / Ba a kula da shi ba | Kulawa / Ba a kula da shi ba |
Lokacin caji | 24h | 24h |
Na kai | No | No |
Nau'in LED | 2835 | 2835 |
Lumen fitarwa | 600lm | 600lm |
Fitar Lumen Gaggawa | 300Lm | 250 lm |
Ra | 80 | 80 |
Zazzabi Launi | 6500K | 6500K |
Kunshin baturi | LiFePO4 3.2V,3300mAh | Ni-Cd 3.6V,2000mAh |
Alamar salular baturi | BST | Dison |
Cajin halin yanzu | 50mA max | 50mA max |
Cajin ƙarfin lantarki | 3.9V | 4.2V |
Lokacin fitarwa | > 3 hours | > 3 hours |
Kariyar fitarwa mai zurfi | 2.5V | 3V |
Garanti | 5 shekaru (batir 3 years) | 5 shekaru (batir 3 years) |
Tsawon Rayuwa | 50000h | 50000h |
Yanayin Aiki | 0 zuwa +45 ℃ | 0 zuwa +45 ℃ |
IP Rating | IP65 | IP65 |
Babban darajar IK | IK08 | IK08 |
Matsayin kariya mai girma | Saukewa: LN1000V | Saukewa: LN1000V |
Class Class | CLASS II | CLASS II |
Girman
Na'urorin haɗi na zaɓi
Yanayin aikace-aikace
IP20 LED madubi hasken haske don babban kanti, kantuna, gidan cin abinci, makaranta, asibiti, filin ajiye motoci, sito, corridors da sauran wuraren jama'a